HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0933993274
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

 

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: bơm mực in Châu Thành, bơm mực in Huyện Phúc Thọ, bơm mực in Hà Trung, bơm mực in Mèo Vạc, bơm mực in Yên Mô, bơm mực in Lạng Giang, bơm mực in Sơn Trà, bơm mực in Tuyên Quang, bơm mực in Ngô Quyền, bơm mực in Lộc Ninh, bơm mực in Hoài Ân, bơm mực in Tân Phú Đông, bơm mực in Đông Hưng, bơm mực in Dương Minh Châu, bơm mực in Việt Trì, bơm mực in Chợ Lách, bơm mực in Cao Bằng, bơm mực in Tuy An, bơm mực in Văn Quan, bơm mực in Cam Lâm, bơm mực in Ngọc Lặc, bơm mực in Hương Trà, bơm mực in Bàu Bàng, bơm mực in Đông Hải, bơm mực in Huyện Hóc Môn, bơm mực in Bát Xát, bơm mực in Hòa Vang, bơm mực in Phan Thiết, bơm mực in Khánh Sơn, bơm mực in Đầm Dơi, bơm mực in Đồng Tháp, bơm mực in Văn Giang, bơm mực in Quảng Uyên, bơm mực in Thái Bình, bơm mực in Sông Hinh, bơm mực in Huyện Thạch Thất, bơm mực in Cam Lộ, bơm mực in Thủ Dầu Một, bơm mực in Kiên Hải, bơm mực in Tây Trà, bơm mực in Tam Kỳ, bơm mực in Vụ Bản, bơm mực in Cẩm Xuyên, bơm mực in Thanh Sơn, bơm mực in Đà Nẵng, bơm mực in Anh Sơn, bơm mực in Giồng Riềng, bơm mực in Sầm Sơn, bơm mực in Triệu Sơn, bơm mực in Tân Uyên, mua bán máy tính Hồ Chí Minh, mua bán máy tính Hà Nội, mua bán máy tính Đà Nẵng, mua bán máy tính Bình Dương, mua bán máy tính Đồng Nai, mua bán máy tính Khánh Hòa, mua bán máy tính Hải Phòng, mua bán máy tính Long An, mua bán máy tính Quảng Nam, mua bán máy tính Bà Rịa Vũng Tàu, mua bán máy tính Đắk Lắk, mua bán máy tính Cần Thơ, mua bán máy tính Bình Thuận, mua bán máy tính Lâm Đồng, mua bán máy tính Thừa Thiên Huế, mua bán máy tính Kiên Giang, mua bán máy tính Bắc Ninh, mua bán máy tính Quảng Ninh, mua bán máy tính Thanh Hóa, mua bán máy tính Nghệ An, mua bán máy tính Hải Dương, mua bán máy tính Gia Lai, mua bán máy tính Bình Phước, mua bán máy tính Hưng Yên, mua bán máy tính Bình Định, mua bán máy tính Tiền Giang, mua bán máy tính Thái Bình, mua bán máy tính Bắc Giang, mua bán máy tính Hòa Bình, mua bán máy tính An Giang, mua bán máy tính Vĩnh Phúc, mua bán máy tính Tây Ninh, mua bán máy tính Thái Nguyên, mua bán máy tính Lào Cai, mua bán máy tính Nam Định, mua bán máy tính Quảng Ngãi, mua bán máy tính Bến Tre, mua bán máy tính Đắk Nông, mua bán máy tính Cà Mau, mua bán máy tính Vĩnh Long, mua bán máy tính Ninh Bình, mua bán máy tính Phú Thọ, mua bán máy tính Ninh Thuận, mua bán máy tính Phú Yên, mua bán máy tính Hà Nam, mua bán máy tính Hà Tĩnh, mua bán máy tính Đồng Tháp, mua bán máy tính Sóc Trăng, mua bán máy tính Kon Tum, mua bán máy tính Quảng Bình, mua bán máy tính Quảng Trị, mua bán máy tính Trà Vinh, mua bán máy tính Hậu Giang, mua bán máy tính Sơn La, mua bán máy tính Bạc Liêu, mua bán máy tính Yên Bái, mua bán máy tính Tuyên Quang, mua bán máy tính Điện Biên, mua bán máy tính Lai Châu, mua bán máy tính Lạng Sơn, mua bán máy tính Hà Giang, mua bán máy tính Bắc Kạn, mua bán máy tính Cao Bằng,
Tìm hiểu về mực in canon 325 Đặc điểm, ưu điểm và cách sử dụng.

Tìm hiểu về mực in canon 325 Đặc điểm, ưu điểm và cách sử dụng.

Mực in là một trong những vật tư không thể thiếu trong quá trình in ấn. Với nhiều loại máy in hiện nay, việc lựa chọn mực in phù hợp là rất quan trọng để đảm bảo chất lượng sản phẩm in ấn. Trong bài viết này, chúng ta sẽ tìm hiểu về mực in canon 325 - một trong những loại mực in phổ biến của hãng Canon. Chúng ta sẽ cùng khám phá các đặc điểm, ưu điểm và cách sử dụng của loại mực in này.
Hộp mực máy in Brother HL L2321D Giới thiệu, ưu điểm, nhược điểm và đánh giá chung

Hộp mực máy in Brother HL L2321D Giới thiệu, ưu điểm, nhược điểm và đánh giá chung

Máy in là một trong những thiết bị không thể thiếu trong văn phòng hiện đại. Và để máy in hoạt động tốt và cho ra những bản in chất lượng, hộp mực là một yếu tố quan trọng không thể bỏ qua. Trong bài viết này, chúng ta sẽ cùng tìm hiểu về hộp mực máy in Brother HL L2321D, một sản phẩm được đánh giá cao trên thị trường hiện nay.
Tìm hiểu về hộp mực 136a - Điểm nổi bật và cách sử dụng

Tìm hiểu về hộp mực 136a - Điểm nổi bật và cách sử dụng

Hộp mực 136a là một trong những loại hộp mực được sử dụng phổ biến trên thị trường hiện nay. Với tính năng đa dạng và giá cả phải chăng, hộp mực 136a đã trở thành lựa chọn hàng đầu của nhiều người dùng máy in. Tuy nhiên, không phải ai cũng biết rõ về các tính năng và cách sử dụng của hộp mực này. Trong bài viết này, chúng ta sẽ cùng tìm hiểu về hộp mực 136a và những điểm nổi bật của nó.
Tìm hiểu về mực máy in HP 501dn Đặc điểm, tính năng và cách sử dụng

Tìm hiểu về mực máy in HP 501dn Đặc điểm, tính năng và cách sử dụng

Mực máy in là một trong những bộ phận quan trọng của máy in, đóng vai trò quan trọng trong việc tạo ra các bản in chất lượng cao. Trong thị trường máy in hiện nay, có rất nhiều loại mực khác nhau được sản xuất và phân phối. Trong bài viết này, chúng ta sẽ tìm hiểu về mực máy in HP 501dn, một trong những loại mực được ưa chuộng và tin dùng nhất hiện nay.
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    200
  • Today:
    403
  • Past 24h:
    1695
  • All:
    43887848

!--Start of Tawk.to Script-->
Back to top